Link Never Die
Link Never Die
Link Never Die
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Link Never Die

Chia sẻ Games, Phần mềm, Phim Blu-ray với Link không bao giờ chết

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
minh Nguyễn

anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi ! Empty
Bài gửiTiêu đề: anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi !   anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi ! EmptyFri Jun 24, 2016 1:52 pm

admin ơi ! em nay có chơi game pes 2016 (2015) game ổn không lỗi và chơi bình thường . Nhưng phiên bản chỉ có 1.02 em tải bên crack reloaded . Em thấy ở dưới có ghi update của 1.04 cho em hỏi đấy là bản mới nhất và tải về thì làm sao ạ ?? mong anh giúp đỡ cheers cheers
minh Nguyễn

anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi !   anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi ! EmptySun Jun 26, 2016 11:49 am

k ai tl v
tuananhxmen146

Bài gửiTiêu đề: Re: anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi !   anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi ! EmptySat Aug 13, 2016 10:11 pm

click vào phần (bấm vào đây để xem video hướng dẫn game này) rồi làm theo hướng dẫn trong video.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi !   anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi ! Empty

anh admin ơi em người mới ! em đọc FAQ rồi mà vẫn k thấy cái này mong anh dô coi !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mong ad giúp đỡ lỗi game Dead Rising 2
» Mong ad hướng dẫn ghép phim blu-ray chi tiết
» Mem mới cần mọi người giúp đỡ
» Hướng dẫn cài đặt Game cho nhưng người chưa biết !!!
» lỗi khi cài đặt call of duty morden warface 2