Link Never Die
Link Never Die
Link Never Die
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Link Never Die

Chia sẻ Games, Phần mềm, Phim Blu-ray với Link không bao giờ chết

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Piezoung

Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  Empty
Bài gửiTiêu đề: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  EmptySat Mar 14, 2015 11:53 pm

Xin lỗi mình quên capture màn hình khi cài
Mình tải bản Ninja gaiden link 2 là link repack, sau khi mount và bấm vào file setup.exe thì máy báo lỗi can not run file 0000000x000000 (mình ko nhớ rõ nhưng đại khái là thế). Mình đã thử Mount lại và vẫn ko đc, mong ad sửa sớm, mình cảm ơn
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  EmptySun Mar 15, 2015 12:00 am

Piezoung đã viết:
Xin lỗi mình quên capture màn hình khi cài
Mình tải bản Ninja gaiden link 2 là link repack, sau khi mount và bấm vào file setup.exe thì máy báo lỗi can not run file 0000000x000000 (mình ko nhớ rõ nhưng đại khái là thế). Mình đã thử Mount lại và vẫn ko đc, mong ad sửa sớm, mình cảm ơn

Trường hợp của bạn do lỗi file dll nào đó trong bộ cài rồi. Mình nghĩ trước khi cài game bạn thử tắt phần mềm diệt virus đi xem sao. Nếu mà vẫn tiếp tục báo lỗi đây thì có nghĩa là bộ cài bạn bị hỏng => Bạn cần tải link khác nhé. Tốt nhất và an toàn nhất là bản FULL cho chắc. Nếu bản full có vấn đề thì lên đây mình giải quyết.
Piezoung

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  EmptySun Mar 15, 2015 12:18 am

Mình thấy trên web chỉ có 2 link, 1 là blackbox, 2 là repack thôi mà Mod. Đâu có bản full đâu. Mình xài win7 và đã tắt hết win defender và ko cài phần mềm antivirus rồi ợ
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  EmptySun Mar 15, 2015 12:41 am

Tải lại link khác bạn nhé
Piezoung

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  EmptySun Mar 15, 2015 1:10 am

đã fix được r mod
Để fix thì vào thư mục directX trong ổ ảo r cài dx86 xong reset lại máy là được, MOD up lên để ai lỗi thì sửa ợ
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  EmptyTue Mar 17, 2015 11:31 am

Éc. Cái này là bạn ko chịu đọc FAQ chứ có gì đâu nhỉ. Chỉ cần làm theo FAQ là xong hết!
https://linkneverdie.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden    Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden  Empty

Lỗi khi cài đặt Ninja Gaiden
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Naruto Shippuden Ultimate Ninja Storm 4.