Link Never Die
Link Never Die
Link Never Die
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Link Never Die

Chia sẻ Games, Phần mềm, Phim Blu-ray với Link không bao giờ chết

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
anhtuanvt113

Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 Empty
Bài gửiTiêu đề: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 1:17 pm

thấy quảng cáo nhìn đẹp, lại để cái config nên cũng muốn chơi
vì thây đẹp nên chỉnh đủ kiểu như thớt, tiếc cài la ko biết SweetFX ở đâu.
vào game đến lúc được tạo nhân vật hý hửng lắm cơ.
vào thấy build nv là chán rồi đấy, thôi kệcứ chơi tạm :surrender:
tạo nhân vật xong coi thằng kia bị chặt đầu rồi rồng xuất hiện.
lúc này chán thietj rồi, góc nhin thứ nhất cũng màu mè tạo nhân vật làm gì không biết
cho rồng nó ăn thịt luôn cho nhanh :surrender:
xem youtube với screenshort cứ tưởng góc thứ 3 và tóc đẹp như vậy :surrender:

hd 1 đằng, chất lượng game 1 kiểu, dug lượng thì nặng.
cứ tưởng mình chọn sai config, unstalll và reinstall mấy lần
SweetFX thì ko đưa ra,Mod thì lại ko cho add, kêu làm hết nv gì đó mới cho add mod, lúc đó thì tạo xong nv rồi thì còn tính mod làm gì nữa:look_down:

Chỉ thì chỉ cho trót. Post bài có lượng mà chẳng có chất :go:
Túm lại mất công tải bản nặng, cuối cùng game cũng vậy, nhảy sang game khác cho lành.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 3:55 pm

Bạn thích tạo lại nhân vật có thể vào Riften nhé, nếu không hài lòng thì có thể lên Nexus MOD mà bạn tự tay MOD nhé, bạn cũng có thể add hết MOD vào trước khi tạo nhân vật, nếu mà không bị Crash thì cứ chơi bình thường còn nếu không chơi được thì đừng lên đây thắc mắc nhé.
" Post bài có lượng chẳng có chất ? " Bạn có thể lên mạng tìm cách sài SweetFX nhé, 1 đống MOD thể này download từ Nexus MOD mất thời gian lắm nhé, mình thấy có người Upload lên cả PACK như vậy là tốt lắm rồi đấy !
anhtuanvt113

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 6:39 pm

tóm lại là câu trả lời của bạn chẳng giúp được gì nhiều ngoài việc có ý trách mình " sao ko tự đi mà làm, được voi đòi tiên, há miệng chờ sung, người ta có công upload rồi còn đòi hỏi "
SweetFX làm màu, ảnh đẹp thôi, ko có gì lớn lao cả. ko nhắc đến nữa

cái quan trọng nhất muốn bàn đến
-làm sao đẻ có góc nhìn thứ 3 nhu trong screenshot,
-hình ảnh charactrer ingame của người upload (cái này là do người viết gay hiểu nhầm nè, quay lại là biết)
-tải bạn nặng cũng chỉ vì thấy đep, gameplay hay, giờ kêu lên tự mod, há không phải công download mod rồi upload + download rồi install là trò đùa sao.
-các mod ở đây do người upload add vào, file thi đã unzip, sử dụng với ModOrganizer thì sao đây, chẳng lẽ bỏ sạch ra rồi tải từng file zip về để cài bằng MO, cái người upload thì biết mà lại ko hướng dẫn thì có phải làm khó nhau ko,

đâu phải ai cũng rành game này, đâu phải ai cũng biết rồi, giả sử kêu bạn đi mod, làm patch khóa nhịp,beatup trong game audition thì bạn cũng phải đi chạy tới lui hỏi tùm lum người đi trước mới hiểu. Người đi trước chỉ 1 đằng còn nguyên liệu để làm 1 nẻo. Người upload biết thì ko hd, bài vậy chỉ có lượng đúng rồi còn gì.

Viết bài để nói vậy phần nào góp ý & cũng như thắc mắc setup game, cảm giác hụt hẫng khi bị lừa thôi.
và giờ mình đi tick từng mod và load game kiểm tra lol!
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 6:50 pm

anhtuanvt113 đã viết:
tóm lại là câu trả lời của bạn chẳng giúp được gì nhiều ngoài việc có ý trách mình " sao ko tự đi mà làm, được voi đòi tiên, há miệng chờ sung, người ta có công upload rồi còn đòi hỏi "
SweetFX làm màu, ảnh đẹp thôi, ko có gì lớn lao cả. ko nhắc đến nữa

cái quan trọng nhất muốn bàn đến
-làm sao đẻ có góc nhìn thứ 3 nhu trong screenshot,
-hình ảnh charactrer ingame của người upload (cái này là do người viết gay hiểu nhầm nè, quay lại là biết)  
-tải bạn nặng cũng chỉ vì thấy đep, gameplay hay, giờ kêu lên tự mod, há không phải công download mod rồi upload + download rồi install là trò đùa sao.
-các mod ở đây do người upload add vào,  file thi đã unzip, sử dụng với ModOrganizer thì sao đây, chẳng lẽ bỏ sạch ra rồi tải từng file zip về để cài bằng MO, cái người upload thì biết mà lại ko hướng dẫn thì có phải làm khó nhau ko,

đâu phải ai cũng rành game này, đâu phải ai cũng biết rồi, giả sử kêu bạn đi mod, làm patch khóa nhịp,beatup trong game audition thì bạn cũng phải đi chạy tới lui hỏi tùm lum người đi trước mới hiểu. Người đi trước chỉ 1 đằng còn nguyên liệu để làm 1 nẻo. Người upload biết thì ko hd, bài vậy chỉ có lượng đúng rồi còn gì.

Viết bài để nói vậy phần nào góp ý & cũng như thắc mắc setup game, cảm giác hụt hẫng khi bị lừa  thôi.
và giờ mình đi tick từng mod và load game kiểm tra   lol!

Dùng con lăn chuột để chỉnh Third Person 🤦
Nếu bạn góp ý 1 cách bình thường mình chẳng nói làm gì, bạn cứ xem lại thái độ của bạn khi hỏi người khác đi, Skyrim 1 đống người tải về sao chỉ có bạn thắc mắc là xấu và không đẹp như trong ảnh blah blah ?
Cái Post trước bạn Blame nào là không được như trong hình nào là lừa đảo ? Mình thấy Guide ở trên mạng đầy, Guide MOD, Guide Skyrim đầy cái đấy bạn cũng có thể tự Google mà Search.
Mình cũng chẳng thích nói nhiều làm gì. OK bạn góp ý thì bọn mình nhận nhưng cũng ăn nói vừa phải thôi, giờ bạn Upload mấy chục GB lên cái Host Googledrive chậm rì để chia sẻ cho người khác xong lại bị mấy thằng trẻ trâu vào nói lừa đảo rồi blame bạn thì bạn thấy như thế nào ? Xem lại thái độ của bạn đi nhé !
anhtuanvt113

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 8:45 pm

làm theo cái mô tả trên mà được screenshort thì cũng chảng viết bài đâu, ko mod miếc đụng chạm chỉnh sửa vào thi làm bằng trí tưởng tượng chắc, ảnh ko phải fake là gì giờ.

bạn có up lên thì tôi cũng phải tải xuống

bạn úp mấy chục mình cũng tải mấy chục, mắc tùm lum vấn đề limit,hỏng file,cannot resume

Google driver bạn kêu chậm, thử mediafire hay Dropbox . Hay bạn dùng ADSL bất đối xứng, up & down ko có chênh nhiều như kiểu down 3 tieng thì upload phải 9 tiếng

bạn nói ko ai thắc mắc, mình đọc hết page chủ đề game này trong  bên voz luôn đấy, ở đó mà ko thắc mắc.

mình nói game nặng mà cuối cùng game cũng như vậy thì tìm game khác (vd nhu tomb raider, nhẹ, đẹp, nhanh gọn) cũng là điều quá bt.Ai trong đầu mà ko có suy nghĩ như vậy,bạn ko nghĩ vậy thì cũng như bạn đi mua đồ mà ko có so sánh, cùng loại, cùng công dụng, chất lượng cũng như vậy trong khi giá thì # nhau trời vực thôi.

bạn nói thái độ mình xấu, chấp nhận. Nhưng mà bạn chưa bộc lộ rõ ra thôi, nó gần ló ra thôi à, bất cần và chỉ trích người khác

Được sửa bởi anhtuanvt113 ngày Mon Apr 13, 2015 8:58 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : sửa lỗi chính ta)
anhtuanvt113

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 8:55 pm

kết thúc vấn đề thái độ, tranh cãi. Bỏ qua hết nha, tranh cãi chỉ đi mang cục tức cho nhau thôi
giờ mình xin được giúp đỡ,hỗ trợ
xin file save,qua cái nv whiterun bạn upload game giới thiệu.
bản mod nhân vật nam nhìn ngầu tí, nữ thì giống bạn upload bài la mãn nguyện rồi, đẹp hơn nữa càng tốt
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 9:00 pm

(Neutral
Thái độ bất cần á ? Thái độ của mình với bạn phụ thuộc vào thái độ của bạn với mình nhé Smile)
Chả quan tâm. Cũng chả hiểu bạn nói 1 tràng dài để giải quyết cái gì và mình cũng chẳng hiểu bạn muốn gì Smile) Bạn vào Post này đọc kỹ nhé : http://linkneverdie.com/GamesDetail/?gameseriesId=119&ten=Skyrim+Ultimate+HD+Edition+2015
Bạn cứ đọc kỹ hết những gì viết trong đấy nhé. Mình cũng chả hiểu bạn có đọc hết HƯỚNG DẪN không mà đã nhảy vào ý kiến rồi Smile)

Đến chịu thua với bạn Smile)

Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 10:16 pm

Có biết đọc chữ ko bạn Tuấn? Cái hình là do ADMIN bên mình tự MOD bằng hướng dẫn chứ làm gì có sẵn. MOD trong này là MOD phong cảnh, nước ... bla bla! Hĩu chưa? Vs lại có card ngon thì đồ họa mới sắc nét.
Đọc cho kỹ đi rồi hãy nói:

Lưu ý: Đầu game các bạn không nên enable các MOD nào trong list DATA FILE hết, NEW GAME vào chơi đến nhiệm vụ WHITERUN, sau đó hãy mod vào, còn không là sẽ bị lỗi CRASH game nhé!
Lưu ý: Vì bản này chưa mod nhân vật gồm da, animation, skin, vú tưng mông nảy gì đó các bạn muốn thì tham khảo tại nexusmod.
https://linkneverdie.forumvi.com
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyMon Apr 13, 2015 10:16 pm

Ghi lưu ý đàng hoàng còn hỏi!
https://linkneverdie.forumvi.com
anhtuanvt113

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyTue Apr 14, 2015 9:03 am

vậy bạn admin diễn đàn này cũng đọc chẳng kĩ rồi, lại còn hỏi vặn người ta biết đọc không la thế nào.
Celtickoolz thân chào các thím vozer, hôm nay mình xin giới thiệu các thím bản skyrim mod này được tổng hợp lại, gồm hơn 200 mods + tổng hợp các enb series cho các thím tự lựa chọn để mà setup vào, không cần phải ngồi mod nữa mệt mỏi. Không dài dòng nữa vào chủ đề chính: Screensorts này mình chỉnh theo config Skyrim realistic overhaul + TRUE VISION ENB + SweetFX

vấn đề ở đây là người khác, những người mới chơi như mình đọc hiểu rằng install game xong theo hướng dẫn là được nhân vật như screenshot, còn muốn đẹp hơn thì phai mod nữa, mod vú tưng mông nảy, v.v thi thêm vào.
sao chỗ config ko ghi thêm là + MOD

riêng bạn moder, mình nói thật bản tính của bạn xấu, ko phù hợp làm mod diễn đàn được đâu, 1 lần nưa lại thái độ bất cần.
Bạn đề cập đến vấn đề người upload , minh cũng đề cập vấn đề người download thôi.

Được sửa bởi anhtuanvt113 ngày Tue Apr 14, 2015 9:06 am; sửa lần 1. (Reason for editing : sửa lỗi chính tả)
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyTue Apr 14, 2015 4:07 pm

anhtuanvt113 đã viết:
vậy bạn admin diễn đàn này cũng đọc chẳng kĩ rồi, lại còn hỏi vặn người ta biết đọc không la thế nào.
Celtickoolz thân chào các thím vozer, hôm nay mình xin giới thiệu các thím bản skyrim mod này được tổng hợp lại, gồm hơn 200 mods + tổng hợp các enb series cho các thím tự lựa chọn để mà setup vào, không cần phải ngồi mod nữa mệt mỏi. Không dài dòng nữa vào chủ đề chính: Screensorts này mình chỉnh theo config Skyrim realistic overhaul + TRUE VISION ENB + SweetFX

vấn đề ở đây là người khác, những người mới chơi như mình đọc hiểu rằng install game xong theo hướng dẫn là được nhân vật như screenshot, còn muốn đẹp hơn thì phai mod nữa, mod vú tưng mông nảy, v.v thi thêm vào.
sao chỗ config ko ghi thêm là + MOD

riêng bạn moder, mình nói thật bản tính của bạn xấu, ko phù hợp làm mod diễn đàn được đâu, 1 lần nưa lại thái độ bất cần.
Bạn đề cập đến vấn đề người upload , minh cũng đề cập vấn đề người download thôi.

Chả qua tâm =))
Mình đối xử với bạn thế nào thì do bạn thế nào thôi Smile
Trước khi hỏi điều gì thì bạn nên tự tìm hiểu rồi hãy nhờ vả nhé.
anhtuanvt113

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyWed Apr 15, 2015 2:26 pm

nói toẹt ra
Mày tự phủ nhận chính vấn đề mày nêu ra. Khi mày khơi gọi vấn đề nào thì tao bàn về vấn đề, chẳng có dư thừa, chẳng bàn ra ngoài .
Câu nói ko quan tâm, chê trích tao viết dài dòng cũng chẳng qua đuối lý trước mấy cái tao nói.
Giúp thì ko được mà cứ ra vẻ trên cơ người khác.
Ai cũng tìm hiểu xong rồi tự làm được chắc ko cần tới 2 từ "diễn đàn"
chốt hạ Mod này như () trâu.
hiện giờ mày là mod đấy, thích thi banned.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 EmptyWed Apr 15, 2015 9:34 pm

anhtuanvt113 đã viết:
nói toẹt ra
Mày tự phủ nhận chính vấn đề mày nêu ra. Khi  mày khơi gọi vấn đề nào thì tao bàn về vấn đề, chẳng có dư thừa, chẳng bàn ra ngoài .
Câu nói ko quan tâm, chê trích tao viết dài dòng cũng chẳng qua đuối lý trước mấy cái tao nói.
Giúp thì ko được mà cứ ra vẻ trên cơ người khác.
Ai cũng tìm hiểu xong rồi tự làm được chắc ko cần tới 2 từ "diễn đàn"
chốt hạ Mod này như () trâu.
hiện giờ mày là mod đấy, thích thi banned.
Này nhé, bạn chẳng phải trường hợp đầu tiên tôi giúp đâu Smile) Cả cái diễn đàn này chủ yếu là do tôi giải quyết chứ có ai mấy đâu =))
Thích thì sang Vn-zoom vào f488 hỏi kimhung222 nhé =))

Giận quá mất khôn rồi hay sao mà đổi các xưng hô ? Cái hạng như bạn có ban cũng có thay đổi được gì đâu, phí thời gian ra Smile)
Close topic nhé Smile)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015   Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015 Empty

Game Skyrim Ultimate HD Edition 2015
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Skyrim Ultimate HD Edition 2015
» TES V Skyrim - Ultimate HD Edition 2015
» lỗi down Skyrim Ultimate HD Edition 2015
» Lỗi entry point not found Skyrim Ultimate HD Edition
» Góp ý game Dying Light Complete Edition