Link Never Die
Link Never Die
Link Never Die
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Link Never Die

Chia sẻ Games, Phần mềm, Phim Blu-ray với Link không bao giờ chết

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Xin mod multi followers skyrim

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
m27r8n1994

Xin mod multi followers skyrim Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyThu Apr 16, 2015 4:08 am

Mong ae giúp đỡ,mình thấy trên mạng nhìu bản mà chả biết dùng bản nào sợ cài vào lỗi save. Ae nào biết thì mong giúp đỡ vs. Mình cảm ơn nhìu.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyThu Apr 16, 2015 7:21 pm

Bạn vào đây xem hướng dẫn nhé :
http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/12933/?

Game Version phải 1.3 trở lên, nếu bạn sợ lỗi Save thì Backup save trước rồi hãy MOD test xem Smile

Còn không thì có cách tăng Follower đây, tối đa là 8 thì phải:
https://www.youtube.com/watch?v=em7qUtzqrKw
m27r8n1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyThu Apr 16, 2015 8:35 pm

Cảm ơn, mình thấy cái EFF ko đk nhìu người dùng bằng UFO. Mình đã tự mod đk, mà cái hướng dẫn bạn đưa mình ko làm đk vậy đâu. Chỉ có mod thui. Ah, mình mới dùng cũng ko rõ cái EFF vs cái UFO cái nào tốt hơn, bạn dùng thì cho ý kiến. Mà bản skyrim edition trên đây mình chơi đk 15 phút là bi crash mong ae admin xem xet giúp đỡ.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyFri Apr 17, 2015 12:50 am

Mình thì chưa dùng Multi MOD Follower bao giờ, chỉ tham khảo qua 1 số Video thấy người ta đánh giá Ultimate Follower Overhau (UFO) có vẻ là tốt nhất nhiều tính năng hơn EFF nhưng nếu đông follower thì EFF dễ sử dụng hơn Smile) Mình tham khảo qua Video này thôi :
https://www.youtube.com/watch?v=3k7IHXW4hbo

Bạn tải bản Skyrim Ultimate Edtion à ? Nếu Crash thì mình nghĩ là do MOD thôi, vấn đề bị crash do MOD thế này thì mình chịu thôi Smile
m27r8n1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyFri Apr 17, 2015 6:27 pm

Cảm ơn bạn nhìu, mình bị trk khi mod bạn ah. Mới chiêu 3 em thui dự định chiêu 1 đội quân vô đồ sát cái thành whiterun luôn. Mẹ hiệp sĩ giết rồng mà lỡ đánh mấy thằng lính mà vào tù. Mình thấy quản lý UFO dễ hơn chứ cái EFF hay thật nhưng nhiều quá. Mà bản có bản mod 2 chị em lighting vs serah follower trong FFXIII ko. Trên noxus có mà nó bị xóa rùi bùn.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptySat Apr 18, 2015 1:10 am

Mình cũng tìm nhưng thấy MOD ấy bị xóa khỏi Database của NexusMOD rồi. Chỉ có MOD nhân vật Lightning thôi. Bạn bị trước khi MOD thì thử hạ thấp hiệu ứng, và tắt vợi chương trình trong quá trình khi chơi game xem.
Mình chơi Skyrim cũng thi thoảng bị crash. Cái game này nhiều Bug với Glitch lắm Smile)
m27r8n1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptySat Apr 18, 2015 10:28 am

Mình đoán chắc cũng chẳng sao, mà bạn còn thì thử hộ mình cái này xem. Mình vào skyrim giờ cứ cài bản mod là bị đơ 1 lúc xong khởi động lại máy. @@@ Vào cái phần data file ấy nhanh quá là nó out, bình thường ko sao.@@ Mà bạn thử hướng dannx mình cài mấy cái mod này vs.
http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/41381/?
Mà cái SKSE kiểu gì bạn, nên cài installer hay file zip giải nén copy vào. Mod có 1 số có file chỉ copy file esp vs bms thui đúng ko.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptySat Apr 18, 2015 7:59 pm

m27r8n1994 đã viết:
Mình đoán chắc cũng chẳng sao, mà bạn còn thì thử hộ mình cái này xem. Mình vào skyrim giờ cứ cài bản mod là bị đơ 1 lúc xong khởi động lại máy. @@@ Vào cái phần data file ấy nhanh quá là nó out, bình thường ko sao.@@ Mà bạn thử hướng dannx mình cài mấy cái mod này vs.
http://www.nexusmods.com/skyrim/mods/41381/?
Mà cái SKSE kiểu gì bạn, nên cài installer hay file zip giải nén copy vào. Mod có 1 số có file chỉ copy file esp vs bms thui đúng ko.

Cái MOD kia bạn cứ cài bình thường vào là xong nhỉ -_- Dùng Nexus MOD Manager ấy.
Còn SKSE thì bạn tìm Video hướng dẫn thôi. Chủ yếu bằng tiếng anh nhưng có thao tác rồi. Chứ mấy vụ MOD về Skyrim này thì mình chịu thôi Smile)
m27r8n1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptySat Apr 18, 2015 10:57 pm

Uhm, mà sao mình ép bộ giáp daedic legendery mà sao chỉ số ko bằng mấy ông trên mang nhỉ.
m27r8n1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptySun Apr 19, 2015 1:21 pm

Bạn có fb cho mình xin hỏi 1 số cái.
Kim Hưng
Supporter
Supporter
Kim Hưng

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyMon Apr 20, 2015 1:39 pm

m27r8n1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim EmptyWed Apr 22, 2015 4:06 pm

Cảm ơn bạn, đang dùng NPC editor chỉnh mặt em Lydia thành Lighting xem đk ko. Qua đánh con rồng max nhọ, gặp nó trên núi cao đánh chết nó rơi đâu ko hay.@@
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin mod multi followers skyrim   Xin mod multi followers skyrim Empty

Xin mod multi followers skyrim
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» lỗi Skyrim ULTIMATE MOD
» Lỗi Skyrim legendary edition
» lỗi down Skyrim Ultimate HD Edition 2015
» Skyrim Ultimate HD Edition 2015
» TES V Skyrim - Ultimate HD Edition 2015